Grýlupottahlaup 3/2014 – Úrslit

Þriðja Grýlupottahlaupið fór fram í blíðskaparveðri í gær, laugardag. Bestum tíma hjá stelpunum náði Harpa Svansdóttir en hún hljóp vegalengdina á 3,24 mín en hjá strákunum voru þeir Guðmundur Tyrfingsson og Benedikt Fatdel Farag hnífjafnir á tímanum 2,59 mín.

Stelpur

2011
Þórey Mjöll Guðmundsdóttir 6,48
Hildur Eva Bragadóttir 7,22

2010
Eygló Rún Þórarinsdóttir 6,26
Rakel Lind Árnadóttir 6,49
Brynja Sigurþórsdóttir 7,35

2009
Bryndís Embla Einarsdóttir 5,35

2008
Díana Hrafnkelsdóttir 5,19
Anna Bríet Jóhannsdóttir 5,24
Hugrún Birna Hjaltadóttir 5,32
Sóley Vigfúsdóttir 5,54
Elsa Karen Sigmundsdóttir 5,55
Ragnhildur Elva Hauksdóttir 6,05
Margrét Sigurþórsdóttir 6,19

2007
Eydís Arna Birgisdóttir 4,36
Aníta Ýr Árnadóttir 4,53
Erla Björt Erlingsdóttir 4,53
Bergrós Björnsdóttir 4,54
Helga Júlía Bjarnadóttir 5,43
Arndís Ósk Sævarsdóttir 6,37

2006
Þórhildur Arnarsdóttir 4,19
Dýrleif Nanna Guðmundsdóttir 4,21
Elsa Katrín Stefánsdóttir 4,48
Kristey Egidiusdóttir 4,49
Diljá Salka Ólafsdóttir 5,11
Þórkatla Loftsdóttir 5,45
Þórunn Vaka Vigfúsdóttir 6,07

2005
Sigurbjörg Hróbjartsdóttir 4,05
Emma Fía Andrésdóttir 4,15
Margrét Lin Ágústsdóttir 5,14
Hildur Embla Finnsdóttir 5,23
Lísa Vokes 5,31

2004
Hrefna Sif Jónasdóttir 3,53
Kolbrún Jara Birgisdóttir 4,27
Thelma Karen Siggeirsdóttir 4,46

2003
Eva María Baldursdóttir 4,22
Hrafnhildur Malen Lýðsdóttir 4,40

2002
Unnur María Ingvarsdóttir 3,35
Hildur Helga Einarsdóttir 3,48
Sigrún Stefánsdóttir 3,59
Birta Rún Hafþórsdóttir 4,03
Kristín Ósk Sigmundsdóttir 4,08

2001
Helga Margrét Óskarsdóttir 3,25
Eygló Anna Arnardóttir 4,09
Natalía Rut 4,14
Sophia Ornella 4,18

2000
Arndís María Finnsdóttir 3,55
Elísa Rún 3,57
Ragna Fríða 4,03

1999
Harpa Svansdóttir 3,24
Lilja Dögg Erlingsdóttir 3,40

Fullorðnir
Unnur Þórisdóttir 3,46
Elsa Margrét Jónasdóttir 4,00
Ellen Bachman 5,01
Sigríður Rós Sigurðardóttir 5,34

Besti tími stelpur
Harpa Svansdóttir 3,24

Strákar

2011
Steinþór Blær Óskarsson 8,10
Magnús Tryggvi Birgisson 8,44
Ingimar Bjartur Jóhannsson 10,40
Birgir Hartmann Guðfinnsson 13,23

2010
Kári Valdín Ólafsson 6,13
Benedikt Hrafn Guðmundsson 6,14
Jón Trausti Helgason 6,48
Kristján Karl Valtýsson 7,03
Jón Arnar Ólafsson 7,54

2009
Birgir Logi Jónsson 5,11
Jökull Ernir Steinarsson 5,53
Tómas Egidiusson 6,10
Svavar Kári Ívarsson 7,32

2008
Þorvaldur Logi Þórarinsson 4,28
Ísak Adolfsson 4,30
Gunnar Hrafn Birgisson 4,31
Hjálmar Vilhelm Rúnarsson 5,02
Kristján Kári Ólafsson 5,21
Vésteinn Loftsson 5,25
Jón Tryggvi Sverrisson 5,32
Grímur C. Ólafsson 6,47
Valtýr Rúnar Valtýsson 7,30

2007
Sævin Máni Lýðsson 4,27
Bjarni Dagur Bragason 4,36
Garðar Freyr Bergsson 5,16

2006
Brynjar Bergsson 3,54
Dagur Jósefsson 3,55
Dagur Rafn Gíslason 4,01
Logi Freyr Gissurarson 4,12
Birgir Þór Þórmundsson 4,18
Jón Finnur Ólafsson 4,44
Jóhann Már Guðjónsson 5,11
Sindri Snær Ólafsson 5,11
Hörður Anton Guðfinnsson 7,21

2005
Einar Breki Sverrisson 3,52
Fannar Hrafn Sigurðarson 4,09
Óskar Ingi Helgason 7,35

2004
Hans Jörgen Ólason 3,10
Jón Smári Guðjónsson 3,46
Aron Lucas Vokes 3,48
Haukur Arnarsson 3,58
Ólafur Bergmann Halldórsson 4,02
Óskar Snorri Óskarsson 4,02
Sindri Snær Bjarnason 4,06
Jóhann Fannar Óskarsson 4,27
Sigurjón Óli Ágústsson 4,31

2003
Guðmundur Tyrfingsson 2,59
Aron Fannar Birgisson 3,22
Hjalti Snær Helgason 3,36
Elvar Elí Hallgrímsson 3,41
Reynir Örn Einarsson 3,59
Bjarki Breiðfjörð 4,20

2002
Kolbeinn Loftsson 3,23
Hákon Birkir Grétarsson 3,34
Tryggvi Þórisson 3,45
Bjarki Birgisson 4,22

2000
Benedikt Fatdel Farag 2,59
Guðjón Baldur Ómarsson 3,10
Valgarður Uni Arnarsson 3,34

Fullorðnir
Gísli Björnsson 4,01
Halldór Gísli Sigþórsson 4,03
Gissur Jónsson 4,13
Einar Jakob Jóhannsson 5,25
Atli Vokes 5,30
Sverrir Jón Einarsson 5,33
Guðmundur Karl Sigurdórsson 6,15
Ólafur Valdín Halldórsson 6,15

Besti tími strákar
Guðmundur Tyrfingsson 2,59
Benedikt Fatdel Farag 2,59