64 þátttakendur frá þremur grunnskólum

Grunskólamót HSK í glímu fór fram miðvikudaginn 3. febrúar í íþróttahúsinu Reykholti í Biskupstungum. Til leiks mættu 64 þátttakendur frá þremur grunnskólum á sambandsvæði HSK.

Glímt var á þremur dýnulögðum völlum samtímis. Mótsstjóri var Engilbert Olgeirsson framkvæmdastjóri HSK og dómarar og annað starfsfólk mótsins komu úr röðum HSK.

Verðlaunahafar:

5. bekkur stelpna / vinningar
1. Þorbjörg Skarphéðinsdóttir Laugalandsskóla 4
2. Svanhvít Stella Þorvaldsdóttir Hvolsskóla 3
3. Árbjörg Sunna Markúsdóttir Laugalandsskóla 2

5. bekkur stráka
1. Ísak Guðnason Hvolsskóla 4
2. Olgeir Otri Engilbertsson Laugalandsskóla 3
3. Teitur Vignisson Hvolsskóla 2

6. bekkur stelpna
1. Aldís Freyja Kristjánsdóttir Laugalandsskóla 4
2. Thelma Rún Jóhannsdóttir Bláskógaskóla 2,5+1
3. María Indriðadóttir Hvolsskóla 2,5+0

6. bekkur stráka
1. Sindri Sigurjónsson Hvolsskóla 4
2. Christian Dagur Kristinsson Laugalandsskóla 3
3. Veigar Páll Karelsson Hvolsskóla 2

7. bekkur stúlkna
1. Sunna Lind Sigurjónsdóttir Hvolsskóla 6
2. Guðný Salvör Hannesdóttir Laugalandsskóla 4,5
3. Oddný Lilja Birgisdóttir Hvolsskóla 3,5

7. bekkur stráka
1. Ólafur Magni Jónsson Bláskógaskóla 7
2. Sigurður Sævar Ásberg Sigurjónsson Bláskógaskóla 6
3. Þorsteinn Guðnason Hvolsskóla 5

8. bekkur stúlkna
1.-2. Birgitta Saga Jónasdóttir Hvolsskóla 1+½
1.-2. Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Hvolsskóla 1+½

8. bekkur stráka
1. Karl Jóhann Einarsson Bláskógaskóla 2,5
3. Brynjar Örn Steinarsson Laugalandsskóla 2
2. Kristján Bjarni Indriðason Hvolsskóla 1,5

9. bekkur stúlkna
1. Rósa Kristín Jóhannesdóttir Bláskógaskóla 3
2. Dóróthea Oddsdóttir Hvolsskóla 2
3. Dagný Rós Stefánsdóttir Laugalandsskóla 1

9. bekkur drengja
1. Sölvi Freyr Jónasson Bláskógaskóla 6
2. Jónas Hilbert Skarphéðinsson Laugalandsskóla 5
3. Hannes Árni Hannesson Laugalandsskóla 3+1

10. bekkur stúlkna
1. Jana Lind Ellertsdóttir Laugalandsskóla 5,5
2. Laufey Ósk Jónsdóttir Bláskógaskóla 4,5
3. Rakel Sara Hjaltadóttir Bláskógaskóla 3,5

10. bekkur drengja
1. Smári Valur Guðmarsson Laugalandsskóla 4
2. Gústaf Sæland Bláskógaskóla 3
3. Gunnar Þorgeir Guðnason Hvolsskóla 2

Stigakeppni skóla
Stigakeppni skóla er í fjórum flokkum og er veittur bikar fyrir sigur í hverjum flokki.

5. – 7. bekkur stráka / stig
1. Hvolsskóli 20
2. Laugalandsskóli 16
3. Bláskógaskóli 13,5

5. – 7. bekkur stelpna stig
1. Laugalandsskóli 21
2. Hvolsskóli 19
3. Bláskógaskóli 7

8. -10. bekkur drengja stig
1. Bláskógaskóli 20*
2. Laugalandsskóli 20
3. Hvolsskóli 14

8. – 10. bekkur stúlkna stig
1. Hvolsskóli 18
2. Bláskógaskóli 16
3. Laugalandsskóli 16

*Bláskógaskóli sigrar flokkinn vegna fleiri sigurvegara í einstökum bekkjum.